Kayan shafawa na atomatik 5L-50L na Lab Stirrers Homogenizer Lab Cream Lotion Man shafawa na Homogenizer Mixer
Bidiyon Samfura
Siffofi
1. Yana amfani da tsarin teburin Turai na gargajiya, kuma ƙarfe mai gogewa yana da kyau kuma mai karimci.
2. Ana sanya homogenizer a ƙasan tukunya, sandar juyawa ta yi gajeru sosai, kuma ba za a yi girgiza ba. Kayan yana shiga daga ƙasan tukunya, yana shiga bututun da ke wajen tukunya ta hanyar homogenizer, sannan ya koma matakin ruwa daga saman tukunya don zagayawa waje, wanda zai iya tabbatar da cewa duk kayan suna da damar guda ɗaya ta kwarara zuwa homogenizer, don haka ƙwayoyin manna za a sarrafa su ƙasa da microns 5, kuma su fi laushi. A lokaci guda, zagayawa na waje kuma ana iya amfani da famfon fitarwa;
3. Babban jikin homogenizer yayi kama da tsarin impeller na famfon centrifugal. Ta hanyar amfani da ƙarfin centrifugal da aka samar, kayan da aka jefa suna wucewa ta hanyar tsarin homogenization wanda ya ƙunshi zobba biyu masu haƙora (stators na ciki da na waje) da kuma zobe ɗaya mai motsi na haƙora (rotor). Ana murƙushe kayan ta hanyar yankewa mai ƙarfi. Ana iya inganta ingancin homogenization da kashi 30% ta hanyar yankewa mai layuka da yawa, kuma ana iya rarraba ƙwayoyin a cikin kunkuntar iyaka;
4. Ana iya amfani da matsin lamba na fitarwa da homogenizer (har zuwa mashaya 3) ke samarwa don fitar da samfuran da aka gama da ɗanɗano mai yawa. Homogenizer yana da aikin tsaftacewa na CIP, wanda zai iya rage zagayowar tsaftacewa, inganta ingancin tsaftacewa da kuma adana ruwa.
5. Tare da aikin adana ƙwaƙwalwa.
6. PLC tana sarrafawa da kuma adana tashar sadarwa tare da MES.
Ƙayyadewa
- Haɗawa a hankali tare da na'urorin cire teflon
- Injin turbine mai kama da Homogenizing (gudun har zuwa 3.600 rpm)
- Nau'in launi na T&S na Control Panel don nuna duk babban injin.
- Ɗaga murfin injina
- Juya jirgin ruwa na injiniya don sauƙaƙe fitar da samfurin da aka gama
- Ƙaramin injin Essences
- Bawuloli na ƙasa na tsakiya don tsotsar kayan da ba a cire su ba ko kuma fitar da samfurin da aka gama.
- Tagar dubawa tare da haske don duba matakan haɗuwa.
- Zaɓuɓɓuka daban-daban suna samuwa don biyan buƙatun abokin ciniki daban-daban kamar:
- tsarin tsaftacewa ta hanyar feshi ƙwallo
- buga bayanan samarwa
- dumama ta amfani da tururi ko lantarki
| Samfuri | Ƙarfin Kayan Aiki | Motar iri ɗaya | Motar juyawa | Girman Gabaɗaya | Jimlar Ƙarfi (KW) | Iyakance injin tsotsa (Mpa) | ||||
| KV | r/min | KV | r/min | Dogon (mm) | Faɗi (mm) | Babba/Cikakken Tsawo (mm) | ||||
| SME一DE10 | 10L | 2.2 | 6000 | 0.55 | 0-93 | 1300 | 1000 | 1400/1900 | 10 | -0.097 |
| SME-DE20 | 20L | 2.2 | 6000 | 0.75 | 0-93 | 1200 | 1200 | 1500/2000 | 10 | -0.097 |
| SME-DE30 | 30L | 4 | 4500 | 1.1 | 0-83 | 1400 | 1400 | 1500/2000 | 17 | -0.097 |
| SME-DE50 | 50L | 4 | 4500 | 1.7 | 0-83 | 1600 | 1100 | 1900/2400 | 10 | -0.097 |
Babban abubuwan da aka yi amfani da su
a) Injin haɗawa: Injin Siemens na Jamus ne ya kera shi
b) Ya kamata a aika zane da ƙayyadaddun bayanai na ƙarshe ga abokin ciniki don amincewa kafin samarwa
c) Dole ne a iya musanya kayan aikin da kamfanonin ƙasashen duniya suka yi a China da kayan aikin da aka yi a Turai.
d) Ya kamata a gwada duk walda da ruwa mai shiga ciki.
e) Ƙananan gyare-gyare da canje-canje idan ana buƙata ba tare da caji ba.
Nunin na'ura
Injin Cika da Rufe Bututu (Semi-auto & Full-auto)
Tushen Samar da Kayanmu
(Kimanin murabba'in mita 10000 na samar da kayayyaki tare da ma'aikata 150)
Shiryawa da Isarwa
Cikakkun bayanai game da marufi: Akwatin katako ne na yau da kullun (Girman: L*W*H). Idan ana isar da injin zuwa ƙasashen Turai, za a fesa akwatin katako. Idan akwati ya yi tsauri sosai, za mu yi amfani da fim ɗin PE don marufi ko marufi bisa ga buƙatar abokin ciniki ta musamman.











