Injin Gyaran Tukunya Mai Motsi Na Homogenizer Vacuum Emulsifying Mixer Na'urar Gyaran Kwalliya Don Kula da Fata Mai Laushi
Bidiyon Shiryawa
Gabatarwar Samfuri
Injin shafawa na injin tsotsar ruwa zaɓi ne mai kyau don samar da samfuran kula da fata masu inganci, man shafawa na kantin magani, da sauran nau'ikan mayuka da yawa waɗanda ke buƙatar laushi da santsi sosai. Yana da ayyukan dumamawa, haɗawa, gogewa, juyawa a cikin sauri daban-daban da kuma samar da injin tsotsar ruwa. Yana da amfani mai yawa daga kayan kwalliya (man shafawa na fata, gel na gashi, man shafawa da sauransu) da abinci (jam, cakulan, miya da sauransu) zuwa kantin magani (man shafawa, syrup, manna) da sinadarai (zane, manne, sabulun wanki)
Injin ya ƙunshi tankin mai, tankin ruwa, tankin injin mai kama da injin (babban tanki), tsarin dumama, tsarin haɗawa, tsarin injin, tsarin ɗaga wutar lantarki, kabad ɗin sarrafa aiki da tsarin bututu.
1. An samar da tsarin ɗaga matsin lamba na mai, wanda zai iya ɗagawa da rage murfin tukunyar cikin 'yanci kuma yana da ayyuka kamar karkatar da tukunyar.
2. Tsarin haɗa abubuwa yana amfani da ingantaccen daidaitawar haɗa abubuwa sau uku da kuma saurin juyawar sau, don haka tallan zai biya buƙatun fasaha daban-daban.
3. Na'urar homogenizer mai ci gaba tare da tsari na musamman da kuma ingantaccen hatimi (hatimin injina ya ɗauki samfurin Jamus Bergman), da kuma saurin juyawa mai emulsifying na 0-3500 rpm (mai gyara mitar teco ta Taiwan)
4. An yi shi da ƙarfe mai kauri na SUS304 ko SUS316L da aka shigo da shi daga ƙasashen waje. Ana yin aikin goge jikin tankin da bututun madubi, wanda ya yi daidai da ƙa'idar GMP.
5. Rufewar injin tsabtace iska zai iya sa kayan su cika buƙatun tsafta da kuma maganin kashe ƙwayoyin cuta. Abin tsotsar iska da aka ɗauka zai iya guje wa ƙura, musamman ga kayayyakin foda.
Aikace-aikace
Hoton Inji
Takardar Shaidar Kayan Bakin Karfe 316L
Sassan da muke amfani da su
Sabis
Lokacin garanti: shekara ɗaya, daga ranar da aka tabbatar da ingancin aikin samfurin. Duk wani lalacewa banda aikin da ba daidai ba a lokacin garanti, ana gyara shi kyauta. Amma ya kamata mai siye ya dogara da kuɗin tafiya da otal.
Ayyukan Gudanarwa: shigarwa da aiwatar da samfurin a ɓangaren buƙata, injiniyoyinmu ba za su bar wurin ba har sai sun sami yarjejeniyar ku.
Ayyukan Horarwa: Injiniyoyinmu za su horar da ma'aikatan ku don su yi amfani da shi a lokacin shigarwa da aiwatarwa, kuma ba za su bar wurin ba har sai ma'aikatan ku sun iya sarrafa shi yadda ya kamata kuma a al'ada.
Ayyukan gyara: duk wata matsala ta faru, da zarar kun yi mana tambaya, za mu amsa muku cikin awanni 48 sai dai dalilai na musamman.
Ayyukan rayuwa na har abada: muna ba da sabis na rayuwa na duk kayayyakin da muka sayar, kuma muna ba da kayayyakin gyara da farashi mai rahusa.
Ayyukan takardar shaida: za mu iya samar da takaddun shaida masu alaƙa ga abokan ciniki kyauta bisa ga buƙatar abokan ciniki.
Ayyukan dubawa: zaku iya tambayar kamfanin dubawa na ɓangare na uku ko mai duba ku don duba samfuran kafin jigilar su.
Fayil ɗin: Bayanin Manual, rahoton kayan da aka yi amfani da su ga kayan aiki da sauran takardu da suka shafi bayanan tabbatar da GMP za mu bayar da su daga gare ku.
Ƙungiyarmu
Abokin Ciniki Mai Hadin Kai








