Manhajar Haɗawa ta Injin Kula da Lantarki Mai Sauƙi Mai Sauƙi don Kula da Fata
Bidiyon Shiryawa
Gabatarwar Samfuri
1. Na'urar rotor mai saurin gudu tana ba wa kayan aiki saurin centrifugal mai girma da ƙarfin centrifugal mai girma. Lokacin da take raguwa nan take, kayan suna shan wahala daga tasirin cavitation, fashewa, yankewa da niƙa. A halin yanzu, kayan suna nutsewa daga gefen homogenizer kuma suna fashewa daga ramin toshewa na gefe. Ta hanyar haɗakar aikin mai motsawa tare da bangon jijiyoyin jini, granule ya bazu daidai gwargwado kuma matakin daidaito zai kai sama da kashi 99%.
2. Ƙaramin rami tsakanin stator da rotor zai tabbatar da tasirin niƙa, sassaka, haɗawa da kuma yin emulsifying na kayan kuma ya guji karo da gogayya yayin da rotor ke juyawa da sauri.
Sigar Fasaha
| Samfuri | Ƙarfin aiki | Motar Homogenizer | Injin juyawa | Girma | JimillaƘarfi | Iyaka injin tsotsa (Mpa) | |||||
| KW | r/min | KW | r/min | Tsawon (mm) | Faɗi (mm) | Tsawo (mm) | Dumama tururi | Dumama wutar lantarki | |||
| SME-C5 | 5L | 0.37 | 3000 | 0.18 | 63 | 1260 | 540 | 1600/1850 | 2 | 5 | -0.09 |
| SME-C10 | 10L | 0.75 | 3000 | 0.37 | 63 | 1300 | 580 | 1600/1950 | 3 | 6 | -0.09 |
| SME-C50 | 50L | 3 | 3000 | 1.1 | 63 | 2600 | 2250 | 1950/2700 | 9 | 18 | -0.09 |
| SME-C100 | 100L | 4 | 3000 | 1.5 | 63 | 2750 | 2380 | 2100/2950 | 13 | 32 | -0.09 |
| SME-C200 | 200L | 5.5 | 3000 | 2.2 | 63 | 2750 | 2750 | 2350/3350 | 15 | 45 | -0.09 |
| SME-C300 | 300L | 7.5 | 3000 | 2.2 | 63 | 2900 | 2850 | 2450/3500 | 18 | 49 | -0.085 |
| SME-C500 | 500L | 11 | 3000 | 4 | 63 | 3650 | 3300 | 2850/4000 | 24 | 63 | -0.08 |
| SME-C1000 | 1000L | 15 | 3000 | 5.5 | 63 | 4200 | 3650 | 3300/4800 | 30 | 90 | -0.08 |
| Ƙananan ... | 2000L | 15 | 3000 | 7.5 | 63 | 4850 | 4300 | 3800/5400 | 40 | _ | -0.08 |
| Lura: Idan aka sami rashin daidaito a cikin bayanai a cikin teburin saboda haɓaka fasaha ko keɓancewa, ainihin abin zai yi nasara | |||||||||||
Mai dacewa
| Kayan kwalliya na yau da kullun | |||
| na'urar gyaran gashi | abin rufe fuska | man shafawa mai laushi | kirim mai rana |
| kula da fata | man shanu na shea | man shafawa na jiki | Man shafawa na rana |
| kirim mai tsami | man shafawa na gashi | man shafawa na kwaskwarima | Kirim ɗin BB |
| man shafawa | ruwan wanke fuska | mascara | tushe |
| launin gashi | man shafawa na fuska | man shafawa na ido | gel ɗin gashi |
| rini gashi | man lebe | magani na serum | sheƙi na lebe |
| emulsion | lipstick | samfurin mai kauri sosai | shamfu |
| Toner na kwalliya | kirim mai hannu | man aski | man shafawa mai laushi |
| Abinci da Magunguna | |||
| cuku | man shanu na madara | man shafawa | ketchup |
| mustard | man gyada | mayonnaise | wasabi |
| man goge baki | margarine | Miyar salati | miya |
Cikakkun Bayanan Samfura
Tsarin stirring mai kama da juna na SME-C bidirectional stirring vacuum emulsifier ya ƙunshi babban gudu mai kama da juna, tsakiyar stirring paddle da scraping stirring frame. Babban zafi mai kama da juna zai iya tsaftace kayan cikin sauri. Idan ana maganar samfuran mannewa, aikin juyawa na homogenizer guda ɗaya ba shi da mahimmanci, amma tare da haɗa tsakiya da goge akwati na haɗa hanyoyi biyu, babban gudu na homogenizer na iya zama da sauri da inganci, kuma ana iya motsa cikakken adadin kayan cikin sauri ba tare da matattun kusurwoyi ba.
Siffar Ruwan Blender: Haɗawa ta hanyoyi biyu tare da bangon goge firam Maɓallin da aka Sarrafa: Kowane maɓalli yana da nasa aikin, daidaita saurin haɗawa, da sauransu.
Kabilun lantarki na PLC (tsarin layi mai haske, babban aiki)
Sassan murfin (mita matsi, fitilar gilashin gani, mashigar ruwa, ramin man, da sauransu)
Injinan da suka dace
Za mu iya bayar da injina a gare ku kamar haka
Mai tsarkake ruwa na baya na osmosis, mai tsarkake ruwa mai kama da injin tsotsa. Tankin ajiya na aseptic, mai hana bushewa, injin cika man shafawa. benci mai ɗaukar hoto, firintar lamba, injin lakabi, injin rufe murfin aluminum, injin fim mai rage zafi
Danna hoton don tsalle zuwa hanyar haɗin da ta shafi samfurin
Layin samarwa na atomatik cikakke
Samar da masana'anta
Ribar Mu
Tare da shekaru da yawa na gwaninta a fannin shigarwa a cikin gida da waje, SINAEKATO ta gudanar da aikin shigar da ɗaruruwan manyan ayyuka a jere.
Kamfaninmu yana ba da ƙwarewar shigar da ayyukan ƙwararru a duniya da kuma ƙwarewar gudanarwa.
Ma'aikatan sabis ɗinmu bayan tallace-tallace suna da ƙwarewa a aikace a fannin amfani da kayan aiki da kuma kula da su kuma suna samun horo na tsarin aiki.
Muna ba wa abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje kayan aiki da kayan aiki, kayan kwalliya, kayan tattarawa, shawarwarin fasaha da sauran ayyuka da gaske.
Abokin ciniki na haɗin gwiwa
Takardar Shaidar Kayan Aiki
Mutumin da aka tuntuɓa
Miss Jessie Ji
Wayar hannu/Aikace-aikacen Message/Wechat:+86 13660738457
Imel:012@sinaekato.com
Shafin yanar gizo na hukuma:https://www.sinaekatogroup.com












