-
Na'urar tsaftacewa ta CIP ta haɗa da tankin CIP alkali, tankin acid na CIP, tankin ruwan zafi da tankin maidowa
CIP tsaftacewa wani tsari ne na tsarin tsari mai zaman kansa, yawanci yanayin aiki shine yanayin m;
Bisa ga tsarin tsaftacewa na abokin ciniki, za mu iya samar da samfurori na ƙayyadaddun ko wayar hannu, tanki guda ɗaya, tanki biyu ko tsarin tanki mai yawa, kuma za a iya zaɓar don saita dumama, ƙara acid, alkaline tsaftacewa wakili tsaftacewa da sauran ayyuka;
CIP tsaftacewa tsari rungumi dabi'ar atomatik tsaftacewa, ta hanyar mutum-injin dubawa, zana nuni, abokan ciniki iya flexibly daidaita dabara don saduwa da bukatun daban-daban samar da matakai, za a iya ta atomatik daidaita tsaftacewa lokaci, matsa lamba, kwarara, zazzabi da sauran related tsari sigogi, iya gudanar da wani atomatik shiri na daban-daban wanka taro da kuma atomatik ganewa na CIP tsaftacewa sakamako. A lokaci guda, ana iya yin rikodin duk ayyukan aiki don sauƙaƙe amincin tsarin.
-
Cikakkun na atomatik guda huɗu na bin injin cikawa
Siffofin:
Injin mai cike da kai guda hudu yana ɗaukar ka'idar cikawar piston mai servo-driven, wanda ya haɗa da isar da sarƙoƙi, injin daidaitawa ta atomatik, injin ɗin cikawa, tsarin servo ta atomatik, injin ɗagawa ta atomatik, majalisar lantarki mai hana ruwa ruwa, taɓawar injin injin taɓawa, da sauransu, wanda za'a iya amfani da shi zuwa cika atomatik na kwalabe daban-daban. Daidaitaccen gyara kuskure, cika bututun ƙarfe tare da cikewar samfuran sa ido, tsarin samarwa ba tare da tsayawa ba, haɓaka haɓakar samarwa sosai, cikin kwalabe, gwaji, ƙwanƙwasa kwalban, cikawa, PLC ana sarrafa kwalban ta atomatik. Ya dace da cika abinci da kayan sinadarai na yau da kullun. An yi amfani da shi sosai a cikin kowane nau'in ruwa na wankewa, sabulun hannu, shamfu, shamfu, zuma da sauran kayan cika kayan kauri, kowane kan cikawa ana iya sarrafa tsarin cikawa daban-daban, gyara mai sauƙi, tsaftacewa mai sauƙi.
-
Atomatik bin salon bututun bututun cika injin bututun kwalba na 50-2500ml
Siffofin:
Injin mai cike da kai guda hudu yana ɗaukar ka'idar cikawar piston mai servo-driven, wanda ya haɗa da isar da sarƙoƙi, injin daidaitawa ta atomatik, injin ɗin cikawa, tsarin servo ta atomatik, injin ɗagawa ta atomatik, majalisar lantarki mai hana ruwa ruwa, taɓawar injin injin taɓawa, da sauransu, wanda za'a iya amfani da shi zuwa cika atomatik na kwalabe daban-daban. Daidaitaccen gyara kuskure, cika bututun ƙarfe tare da cikewar samfuran sa ido, tsarin samarwa ba tare da tsayawa ba, haɓaka haɓakar samarwa sosai, cikin kwalabe, gwaji, ƙwanƙwasa kwalban, cikawa, PLC ana sarrafa kwalban ta atomatik. Ya dace da cika abinci da kayan sinadarai na yau da kullun. An yi amfani da shi sosai a cikin kowane nau'in ruwa na wankewa, sabulun hannu, shamfu, shamfu, zuma da sauran kayan cika kayan kauri, kowane kan cikawa ana iya sarrafa tsarin cikawa daban-daban, gyara mai sauƙi, tsaftacewa mai sauƙi.
-
Cikakken atomatik shida kai mai bin injin cikawa wanda ya dace da 100-2500ml
Siffofin:
Injin mai cike da kai guda shida yana ɗaukar ka'idar cikawar piston mai servo-driven, wanda ya haɗa da isar da sarƙoƙi, injin daidaitawa ta atomatik, injin ɗin cikawa, tsarin servo ta atomatik, injin ɗagawa ta atomatik, majalisar lantarki mai hana ruwa ruwa, mashin aikin injin taɓawa, da sauransu, wanda za'a iya amfani da shi zuwa cika atomatik na kwalabe daban-daban. Daidaitaccen gyara kuskure, cika bututun ƙarfe tare da cikewar samfuran sa ido, tsarin samarwa ba tare da tsayawa ba, haɓaka haɓakar samarwa sosai, cikin kwalabe, gwaji, ƙwanƙwasa kwalban, cikawa, PLC ana sarrafa kwalban ta atomatik. Ya dace da cika abinci da kayan sinadarai na yau da kullun. An yi amfani da shi sosai a cikin kowane nau'in ruwa na wankewa, sabulun hannu, shamfu, shamfu, zuma da sauran kayan cika kayan kauri, kowane kan cikawa ana iya sarrafa tsarin cikawa daban-daban, gyara mai sauƙi, tsaftacewa mai sauƙi.
-
Sabuwar Samfuri - na'urar servo mai atomatik Semi-atomatik mai cika ruwa / manna
Siffofin:
Sabuwar Samfurin - tsaye servo Semi-atomatik ruwa / manna na'ura mai cike da ruwa shine injin cika ruwa na atomatik na atomatik, sarrafa PLC, mai sauƙin tsaftacewa. Ana amfani da shi don sinadarai, abinci, sinadarai na yau da kullun, magunguna, magungunan kashe qwari, mai mai da sauran masana'antu yawan cika ruwa. Nau'in mai sarrafa kansa ya dace da ruwan sha, ruwan 'ya'yan itace, mai da sauran kayayyaki. Hopper rotary bawul nau'in ya dace da zuma, zafi miya, ketchup, man goge baki, gilashin manne da sauransu.
-
500-2500ml Na'urar cikawa ta atomatik
Cikakken cikawa ta atomatik shine layin cika kayan wanka na servo wanda aka ƙera don cika kwalabe da kwalba tare da samfuran ɗanɗano daban-daban, kama daga ruwa mai bakin ciki zuwa mai kauri. Ana amfani da su a cikin kayan kwalliya, abinci, magunguna, mai da masana'antu na musamman, kama daga ruwa na bakin ciki zuwa kirim mai kauri kuma suna aiki azaman ingantattun injunan cika kayan kwalliya don kayan kwalliya, abinci, magunguna, mai da masana'antu na musamman kamar yadda suke da fasalulluka na babban saurin cikawa, babban cika daidaito da fa'ida.
-
Na'urar zazzagewar zafin jiki ta yau da kullun
Siffofin:
A tsaye servo Semi-atomatik akai-akai zazzabi na sake zagayowar ruwa mai cika inji shine na'ura mai cike da ruwa ta atomatik, mai sauƙin tsaftacewa. Ana amfani da shi don sinadarai, abinci, sinadarai na yau da kullun, magunguna, magungunan kashe qwari, mai mai da sauran masana'antu yawan cika ruwa. Nau'in sarrafa kansa ya dace da ruwan sha, ruwan 'ya'yan itace, mai da sauran kayayyaki. Hopper rotary bawul ya dace da zuma, miya mai zafi, ketchup, man goge baki, manne gilashi da sauransu.
-
500-1500ml Na'urar cikawa ta atomatik
Injin mai cike da bin diddigin layin servo mai tsabtace injin mai cikawa don cika kwalabe da gwangwani tare da viscoses iri-iri, daga ruwa da ruwa mai bakin ciki zuwa kirim mai nauyi. Ya dace da kayan shafawa, abinci, magunguna, man fetur da masana'antu na musamman, daga ruwa, ruwa mai narkewa zuwa kirim mai nauyi, shine ingantacciyar na'ura don kayan kwalliya, abinci, magunguna, man fetur da masana'antu na musamman, tare da halaye na saurin cika sauri, babban cika daidaito da fa'ida.
-
Injin Capping atomatik
Ana amfani da na'urar capping ta atomatik don kammala aikin ƙaddamar da kwalban kwalban a cikin layin wanki da kulawa don tabbatar da hatimi da kuma samar da marufi. Ya dace da layin marufi na shamfu, kwandishan, wanke jiki, kayan kula da fata da sauran kayan wankewa da kulawa, kuma ya dace da kwalabe na filastik da sauran kwantena na ƙayyadaddun bayanai daban-daban.
-
Na'urar capping mai sauri mai saurin taɓa allo
Ana amfani da na'ura mai sauri mai sauri ta atomatik don kammala aikin ƙarar kwalban kwalban a cikin layin wanki da kulawa don tabbatar da hatimi da ingantaccen samarwa na marufi. Ya dace da layin marufi na shamfu, kwandishan, wanke jiki, kayan kula da fata da sauran kayan wankewa da kulawa, kuma ya dace da kwalabe na filastik da sauran kwantena na ƙayyadaddun bayanai daban-daban.
-
Injin Cika Foda: Madaidaici, Inganci, M
A cikin duniya mai sauri na masana'antu da marufi, inganci da daidaito suna da matuƙar mahimmanci. Muna ba da injunan cika foda na zamani wanda aka tsara don saduwa da buƙatun masana'antu da yawa, daga abinci da abubuwan sha zuwa magunguna da sinadarai. Wannan ingantacciyar na'ura ta haɗu da fasahar ci gaba tare da fasalulluka masu amfani don tabbatar da layin samar da ku yana gudana cikin sauƙi da inganci.
-
100g-2500g foda cika inji
A cikin duniyar masana'antu da marufi da ke canzawa koyaushe, inganci da daidaito suna da mahimmanci. Muna ba da kayan aikin foda na zamani da masu lodi. An ƙera wannan cikakkiyar injina don biyan buƙatun masana'antu daban-daban, tun daga abinci da abin sha zuwa magunguna da sinadarai. Wannan ingantacciyar na'ura tana haɗa fasahar ci gaba tare da fasalulluka masu amfani don tabbatar da layin samar da ku yana gudana cikin sauƙi, inganci da aminci.