GZF-F 45-60Pcs/Min China Mafi kyawun Samfurin Tube Man Hakori Mai Laushi na Roba Haɗaɗɗen Injin Cika Bututun Kwalliya
Bidiyon Inji
Aikace-aikace
Siffofi
Sauri:Kwamfuta 45-60/Mintidon bututun 100ml;
Iska mai zafi da piston ke motsawa maimakon cam;
Haruffan fasaha:
1. Allon aiki mai inganci tare da nunin LCD da sarrafa PLC, sauƙin aiki da ƙarin ɗan adam Ta hanyar daidaita saurin stepless, saita sigogi, ƙidaya fitarwa, ma'aunin matsin lamba da nunin gazawa.
2. Ana aiwatar da samar da bututu ta atomatik, rajistar sel na hoto, cika iskar gas mara aiki (optiona1), cika kayan aiki da rufewa, buga lambar rukuni, fitar da samfuran ƙarshe.
3. Rijistar ƙwayoyin hoto mai inganci, wanda ke rage girman rashin daidaituwar chromatic.
4. Sassan daidaitawa a waje a matsayi, sanya nunin dijital, daidaitawa mai dacewa da daidaito (ya dace da samar da samfuran da ba su canzawa).
5. Injin lantarki, lantarki, na lantarki, mai sarrafa iska, ba ya isa ga bututun da babu aikin yin fayil: gargaɗi idan kuskuren bututun ya kasance ko matsin lamba ya yi yawa 10w, zai tsaya ta atomatik yayin buɗe ƙofar kariya.
Sigogi na fasaha
| Samfuri | Injin Cika Tube da Rufewa ta atomatik |
| Jimlar Ƙarfi | 2Kw 380V/220V 50Hz |
| Ikon rufe zafi | 3Kw |
| Kayan bututu | Bututun Roba, Bututun Laminate |
| Diamita na bututu (rago) | φ10-φ60 |
| Tsawon bututu (mm) | 50-300 (wanda za'a iya keɓancewa) |
| Girman cikawa | 5-800ml/guda (Daidaitacce) |
| Daidaiton cikawa | ≤±1% |
| Sauri (r/min) | 2.5-7 |
| Ƙarfin samfur (pc/min) | 30-60 (Ana iya daidaitawa) |
| Samar da iska | 0.55-0.65Mpa 0.1 m 3 / min |
| Girman gabaɗaya | 2620 × 1020 × 1980mm |
| Nauyin injin | 1100kg |
| Takardar Shaidar | CE ISO |
| Garanti | Shekara 1 |
Bayani:
Injin yana da na'urar tsaro. Babu bututu babu cikawa, tare da kariyar wuce gona da iri da aka bayar da bututun ciyarwa na wucin gadi → Tsarin bututun atomatik → Cika atomatik → Hatimin atomatik → Buga kwanan wata ta atomatik → Gyara ta atomatik → Fitar da bututun atomatik;
Ƙarin Bayani Sashe
Injin cika bututun cikewa da rufewa na GZF-F, ana amfani da shi ne musamman don cikewa da rufe akwati da bututun aluminum a matsayin kayan tattarawa. Manna da ruwa ana cika su ta hanyar rufewa da kuma ta hanyar rufewa, babu hatimin zubewa;
MAI LODA TUBE NA MOTA
Na'urar ɗaukar bututu tana ɗauke da na'urar ɗaukar kaya da rami. Idan aka saka bututu a cikin na'urar ɗaukar kaya, za a kai su ta atomatik zuwa faifai mai aiki ta hanyar ramin.
Tsarin Cika Rotary
Ya dace da samfurin viscous.
Tsarin Rufe Rufewa
MATAKI NA 1: Sanya bututu ta atomatik a cikin ƙirar da ke kan farantin (maki 12);
MATAKI NA 2: Wurin bututun da ke kusa da na'urar (zaɓi ne na firikwensin launi);
MATAKI NA 3: Fara cika bututun lokacin da haske ya ji;
MATAKI NA 4: Hatimi na ninki 41 kuma fitar da samfuran da aka gama;
Injinan da suka dace
Injin Kartoning
Man goge baki na GZF-S Mai Rufe Hakora Mai Rinjin Gashi da Injin Rufewa da Rufewa (Yana aiki da Bututun Roba da Laminated da Aluminum)

Nunin Nunin & Abokan Ciniki suna ziyartar masana'anta








