Haɗa Sabulun Shamfu na Homogenizer mai wanke-wanke da ruwa
Siffar Samfura
Ana iya sanya injin haɗa ruwa a cikin wani dandamali. An tsara shi kuma an sanya kabad ɗin sarrafawa a kan dandamalin. Ana kammala dumama, saurin haɗawa da lokacin dumama duk a kan tsari ɗaya, wanda yake da sauƙi kuma mai inganci! Lokacin da kayan ya shiga tankin haɗawa, ana motsa shi ta cikin faifan gudu mai canzawa wanda ke cikin tankin don yin kayan ya haɗu gaba ɗaya kuma ya haɗu daidai. A lokaci guda na haɗawa, ana dumama kayan ko sanyaya su ta hanyar dumama lantarki a cikin jaket ɗin.
1. Mai haɗa ruwan wanka na PME yana amfani da haɗawar gogewa ta hanya ɗaya ko hanya biyu da kuma daidaita saurin juyawa, don biyan buƙatun fasaha daban-daban.
2. Dangane da buƙatun fasaha, ana iya dumama kayan ko sanyaya su. Ana iya zaɓar hanyar dumama tururi ko dumama lantarki bisa ga abokin ciniki.
3. Nau'o'in nau'ikan ƙwanƙwasa masu haɗaka sun dace da samar da nau'ikan samfura daban-daban.
4. An yi shi da SUS306L ko SUS304 da aka shigo da shi daga ƙasashen waje, ana yin aikin goge jikin tankin da bututun madubi.
5. Ana iya sanya famfon injin tsotsa don yin aikin cire iskar gas (zaɓi ne).
6. Nau'in shigarwa na ƙasa mai watsawa da kuma kai mai tsarkakewa zaɓi ne don hanzarta wargazawa da kuma tsarkake kayan.
7. Kabad ɗin sarrafa wutar lantarki na bakin ƙarfe zai iya kula da aikin kayan aiki gaba ɗaya, da kuma nuna bayanai, irin wannan zafin jiki da saurin juyawar da ke haɗuwa da sauransu.
Aikace-aikace
Injin haɗa ruwa ya dace da amsawa da haɗa majina daban-daban kamar haɗa juna, narkewa da haɗa iri ɗaya. Tsarin haɗawa yana amfani da haɗawar hanya ɗaya ko biyu ta hanyar gogewa da daidaita saurin juyawar mita. Ana iya dumama jikin tukunya da sanyaya, wanda ya dace da samar da buƙatun tsari daban-daban. Ya dace da wanke ruwa, kayan taimakon yadi, magunguna da kula da lafiya, abinci da abin sha, kayan ƙanshi, sinadarai masu kyau da sauran masana'antu.
Shamfu
Na'urar sanyaya iska
Gel ɗin shawa
sabulun wanke hannu
Man wanke hannu mai kashe kwayar cuta
Cikakkun Bayanan Samfura
Haɗawa hanya ɗaya da scraper
Haɗa faifan ruwa da farantin jagora
Hanyoyi biyu daban-daban suna haɗuwa da scraper
Haɗa hanyoyi biyu daban-daban tare da haɗa helicon tare da scraper
Homogenizer shine SINA EKATO Patent;
Haƙƙin mallaka (Lambar haƙƙin mallaka: ZL 2016 2 0382415.4 ZL 2016 3 0157070.8)
Gargaɗi: A ƙasa Homogenizer Photo Forbidden Aika zuwa ga duk wani mai fafatawa ko mai samar da kayayyaki na SINAEKATO; MUN GODE DA HAƊIN GWIWA;
Abubuwan lantarki na Schneider & Siemens inverter & Siemens
Bakin Karfe 304 Platform & Stairs - Nau'in da ba ya zamewa:
Ayyuka
Abokan ciniki masu haɗin gwiwa








