Motsawa Aiki Tsaya Colloid Mill
Bidiyon Inji
Aikace-aikace
Sinadaran yau da kullun: (shamfu, kayan kwalliya na tsofaffi, wanke jiki, sabulu, balm)
Wasanni & Siffofi
1, aikin injin niƙa colloid iri-iri shine ya dogara da motsin haƙoran da ke juyawa da haƙoran da aka gyara, kayan da ke ratsa ta tsakanin haƙoran da aka gyara ta hanyar ƙarfin yankewa, gogayya, ƙarfin centrifugal da girgiza mai yawa, da kuma manufar murƙushewa, yin emulsifying, daidaita su da kuma warwatsewa.
2, sassan kayan niƙa an yi su ne da kayan ƙarfe marasa ƙarfe, babu gurɓatawa ga magunguna, abinci da albarkatun sinadarai.
3, injin niƙa colloid mai nau'in raba da kuma toshe niƙa mai sassauƙa, tare da kyakkyawan kwanciyar hankali, sauƙin aiki, tsawon rai na sabis na mota da sauran halaye, ba zai haifar da zubewar abu ba kuma ya ƙone abin da ke faruwa a cikin motar.
4, babban ɓangaren aiki an raba shi zuwa rotor da stator, ana amfani da zoben daidaitawa don daidaita ƙaramin gibin, kuma an sanye shi da alamar kira, mai sauƙin karantawa, mai sauƙin sarrafawa, don tabbatar da ingancin samfuran da aka sarrafa.
5, dangane da matsi mai hade da matsi, niƙa colloid da farko kayan aikin centrifugal ne.
Zane na tarawa
Sigogi na Fasaha
| Samfuri | 50 | 80 | 100 | 120 | 140 | 180 | 200 | |
| Ƙarfin Emulsification (µm) | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | |
| Tsarin dokoki | 1-0.01 | 1-0.01 | 1-0.01 | 1-0.01 | 1-0.01 | 1-0.01 | 1-0.01 | |
| yawan amfanin ƙasa t/h (ya bambanta dangane da yanayin abu) | 0.30~1 | 0.3~1 | 0.5~2 | 0.7~3 | 1~4 | 2~7 | 3~9 | |
| Injin lantarki | iko | 1.1 | 3 | 5.5 | 7.5 | 11 | 18.5 | 22 |
| ƙarfin lantarki | 380/220 | 380 | 380 | 380 | 380 | 380 | 380 | |
| Saurin juyawa (r/min) | 1700-3500 | 1700-3500 | 1700-3500 | 1700-3500 | 2930 | 2940 | 2900 | |
| Nika diski diamita (mm) | 50 | 80 | 100 | 120 | 140 | 180 | 200 | |
| Diamita na tashar fitarwa (inci) | 5/8" | 1" | 1" | 1" | 3/2" | 2" | 2" | |
| Diamita na shiga (inci) | 5/4" | 2" | 5/2" | 5/2" | 5/2" | 10/3" | 10/3" | |
| Diamita na bututun ruwa mai sanyaya (inci) | 1/8" | 1/8" | 1/4" | 1/4" | 1/4" | 1/4" | 1/4" | |
| Girman gabaɗaya | Dogon (mm) | 500 | 820 | 870 | 870 | 870 | 1060 | 1070 |
| Faɗi (mm) | 311 | 400 | 460 | 460 | 460 | 530 | 550 | |
| Babba (mm) | 500 | 830 | 970 | 970 | 1040 | 1200 | 1200 | |
| Nauyi (kg) | 60 | 200 | 275 | 285 | 320 | 450 | 500 | |
Ribar Mu
Tare da shekaru da yawa na gwaninta a fannin shigarwa a cikin gida da waje, SINAEKATO ta gudanar da aikin shigar da ɗaruruwan manyan ayyuka a jere.
Kamfaninmu yana ba da ƙwarewar shigar da ayyukan ƙwararru a duniya da kuma ƙwarewar gudanarwa.
Ma'aikatan sabis ɗinmu bayan tallace-tallace suna da ƙwarewa a aikace a fannin amfani da kayan aiki da kuma kula da su kuma suna samun horo na tsarin aiki.
Muna ba wa abokan ciniki daga gida da ƙasashen waje kayan aiki da kayan aiki, kayan kwalliya, kayan tattarawa, shawarwarin fasaha da sauran ayyuka da gaske.
Bayanin Kamfani
Tare da goyon bayan lardin Jiangsu Gaoyou City Xinlang Light
Masana'antar Injiniyoyi da Kayan Aiki ta Masana'antu, ƙarƙashin tallafin cibiyar ƙira ta Jamus da masana'antar haske ta ƙasa da cibiyar bincike kan sinadarai ta yau da kullun, da kuma game da manyan injiniyoyi da ƙwararru a matsayin cibiyar fasaha, Guangzhou SINAEKATO Chemical Machinery Co., Ltd. ƙwararriyar masana'anta ce ta nau'ikan injunan kwalliya da kayan aiki daban-daban kuma ta zama kamfani na alama a masana'antar injunan sinadarai ta yau da kullun. Ana amfani da samfuran a masana'antu kamar kayan kwalliya, magunguna, abinci, masana'antar sinadarai, kayan lantarki, da sauransu, suna hidimar kamfanoni da yawa na ƙasa da ƙasa kamar Guangzhou Houdy Group, Bawang Group, Shenzhen Lanting Technology Co., Ltd., Liangmianzhen Group, Zhongshan Perfect, Zhongshan Jiali, Guangdong Yanor, Guangdong Lafang, Beijing Dabao, Japan Shiseido, Korea Charmzone, France Shiting, USA JB, da sauransu.
Bayanin Kamfani
Shiryawa da Isarwa
Abokin Ciniki na Haɗin gwiwa
Sabis ɗinmu:
Ranar isarwa kwanaki 30 kacal ne
Tsarin musamman bisa ga buƙatu
Kamfanin duba bidiyo na Support
Garantin kayan aiki na tsawon shekaru biyu
Samar da bidiyo na aikin kayan aiki
Bidiyon tallata kayan da aka gama duba su
Takardar Shaidar Kayan Aiki
Mutumin da aka Tuntuɓa
Ms Jessie Ji
Wayar hannu/Aikace-aikacen Message/Wechat:+86 13660738457
Imel:012@sinaekato.com
Shafin yanar gizo na hukuma:https://www.sinaekatogroup.com








