Thecakuda mai tsarkake iskaAn fi haɗa shi da tukunyar ruwa, tukunyar mai, tukunyar emulsify, tsarin injin tsotsa, tsarin ɗagawa (zaɓi), tsarin sarrafa wutar lantarki (PLC zaɓi ne), dandamalin aiki, da sauransu.
Filin Amfani da Aikace-aikace:
Ana amfani da samfurin a masana'antu kamar su kayayyakin kula da sinadarai na yau da kullun, masana'antar biopharmaceutical, masana'antar abinci, fenti da tawada, kayan nanometer, masana'antar petrochemical, bugu da rini, ɓangaren litattafan almara, takin magungunan kashe kwari, filastik da roba, lantarki da lantarki, masana'antar sinadarai masu kyau, da sauransu, tasirin emulsifying ya fi shahara ga kayan da ke da ɗanko mai tushe da kuma babban abun ciki mai ƙarfi.
Ayyuka & Siffofi:
Tsarin gurɓataccen iska da kamfaninmu ke samarwa ya haɗa da nau'ikan abubuwa da yawa. Tsarin gurɓataccen iska ya haɗa da haɗin kai na sama, haɗin kai na ƙasa, haɗin kai na ciki da na waje. Tsarin haɗuwa ya haɗa da haɗa kai na hanya ɗaya, haɗa kai na hanya biyu da haɗa kai na ribbon helical. Tsarin ɗagawa ya haɗa da ɗaga kai na silinda ɗaya da ɗaga kai na silinda biyu. Ana iya keɓance samfura masu inganci gwargwadon buƙatun abokin ciniki.
Haɗawa sau uku yana amfani da na'urar sauya mitar da aka shigo da ita don daidaita saurin gudu, wanda zai iya biyan buƙatun fasaha daban-daban.
Tsarin haɗin kai da aka yi ta hanyarsa. Fasahar Jamus ta rungumi tasirin hatimin injiniya mai gefe biyu da aka shigo da shi. Matsakaicin saurin juyawa na emulsifying zai iya kaiwa 4200 rpm kuma mafi girman ƙarancin yankewa zai iya kaiwa 0.2-5um.
Tsaftace injinan na iya sa kayan su cika buƙatun zama masu tsafta. Tsotsar kayan injin ana amfani da su, musamman ga kayan wutar lantarki, tsotsar injin na iya guje wa ƙura.
Murfin tukunya mai emulsifying zai iya ɗaukar tsarin ɗagawa, mai sauƙin tsaftacewa kuma tasirin tsaftacewa ya fi bayyana, tukunya mai emulsifying zai iya ɗaukar fitar da ruwa.
Ana haɗa jikin tukunya da farantin ƙarfe mai layuka uku na bakin ƙarfe da aka shigo da shi daga ƙasashen waje. Jikin tanki da bututun suna amfani da goge madubi, wanda ya cika buƙatun GMP.
Dangane da buƙatun fasaha, jikin tankin zai iya dumama ko sanyaya kayan. Yanayin dumama galibi sun haɗa da dumama tururi ko dumama lantarki don tabbatar da cewa ikon sarrafa dukkan injin ya fi karko, kayan lantarki suna ɗaukar saitunan da aka shigo da su daga ƙasashen waje, don cika ƙa'idodin ciki gaba ɗaya.
Lokacin Saƙo: Afrilu-07-2023

