Fasahar juyar da osmosis babbar fasaha ce ta zamani da aka haɓaka kwanan nan a China. Reverse osmosis shine raba ruwa daga bayani bayan ya ratsa cikin membrane na musamman wanda aka yi da shi ta hanyar yin matsin lamba wanda ya fi kusa da matsa lamba akan maganin, Kamar yadda wannan tsari ya juya zuwa ga yanayin juyewar yanayi, ana kiran shi reverse osmosis. .
Dangane da matsi daban-daban na osmosis na kayan daban-daban, tsarin jujjuya osmosis tare da birai tabbas mafi girma fiye da matsa lamba osmosis ana iya amfani da su don cimma manufar rabuwa, cirewa, tsarkakewa da tattara wani bayani. ba ya buƙatar dumama kuma babu tsarin canza lokaci; don haka, yana adana makamashi fiye da tsarin gargajiya.
Juya maganin osmosis na ruwaana amfani dashi sosai a masana'antar kayan kwalliya don aikace-aikace daban-daban. Yana taka muhimmiyar rawa a cikin layukan samar da kayan kwalliya daban-daban, kamar yadda ake yawan amfani da shi a cikin layin masu zuwa:layin samar da fuska creamLayin samar da ruwaLayin samar da turarelayin samar da lipstickLayin samar da man goge baki
Wannan tsarin yana ɗaukar sarari kaɗan, mai sauƙin aiki, kewayon aikace-aikace mai faɗi. Lokacin da aka yi amfani da shi don zubar da ruwa na masana'antu, na'urar osmosis na baya baya cinye yawancin acid da alkalis, kuma babu gurɓataccen abu na biyu. Bugu da kari, kudin aikin sa ma kadan ne. Reverse osmosis desalting rate>99%, machine desalting rate>97%. 98% o don al'amuran Ganic, ana iya cire colloid da ƙwayoyin cuta. Ruwan da aka gama a ƙarƙashin kyawawan halayen lantarki, mataki ɗaya 10 ys / cm, mataki biyu a kusa da 2-3 s / cm, EDI <0.5 ps / cm (tushe akan ruwa mai tsabta <300 s / cm) Babban digiri na atomatik. Ba a kula da shi. Na'urar za ta tsaya kai tsaye idan akwai isasshen ruwa kuma ta fara kai tsaye idan babu ruwa. Ɗauki lokaci da kayan tacewa na gaba ta mai sarrafawa ta atomatik. Fim ɗin juyewar osmosis ta atomatik ta mai sarrafa microcomputer IC. Nunin kan layi na danyen ruwa da tsaftataccen wutar lantarki. Abubuwan da aka shigo da su sun kai sama da 90%
Sarrafa batch: Reverse osmosis Systems na iya samar da tsaftataccen ruwa akan buƙata, yana mai da su manufa don sarrafa tsari a cikin masana'antar kayan shafawa. Dangane da buƙatun samarwa, juzu'in osmosis na iya samar da babban adadin ruwa mai tsafta, yana tabbatar da daidaiton inganci da inganci a cikin tsarin masana'anta.
Gabaɗaya, maganin ruwan osmosis na baya yana taka muhimmiyar rawa wajen kiyaye inganci, daidaito, da tsabtar samfuran kayan kwalliya a duk lokacin aikin masana'anta, tabbatar da sun cika ka'idoji da ƙa'idodi da ake buƙata. Hakanan yana taimakawa wajen rage haɗarin yuwuwar haƙar fata da rashin lafiyar da za a iya haifarwa ta hanyar ƙazanta a cikin ruwa da ake amfani da su a cikin kayan kwalliya.
Lokacin aikawa: Juni-14-2023