Na'urar tana da ƙayyadaddun tsari, ƙananan ƙararrawa, haske a nauyi, mai sauƙin aiki, ƙananan amo da kwanciyar hankali a aiki. Babban fasalinsa shine ba ya niƙa kayan aiki a cikin samarwa da haɗawashearing high-gudun, hadawa, watsawa da kuma homogenization.
Shear head yana ɗaukar katsewa da tsarin tsotsa ta hanyoyi biyu, wanda ke guje wa mataccen kusurwa da vortex da ke haifar da wahalar tsotsar kayan abu. Babban juyi mai jujjuyawa mai saurin juyawa yana haifar da ƙarfi mai ƙarfi, wanda ke sa ƙimar juzu'i ya fi girma kuma ƙarfin ƙarfi ya fi ƙarfi. Ƙarƙashin ƙarfin centrifugal da aka yi ta hanyar rotor, an jefa kayan a cikin kunkuntar da madaidaicin rata tsakanin stator da rotor daga jagorancin radial, kuma a lokaci guda, yana da alaka da centrifugal extrusion, tasiri da sauran sojojin, don haka kayan ya zama cikakke tarwatsa, gauraye da emulsified.
Babban saurin shear emulsifier yana haɗa ayyukan haɗuwa, tarwatsawa, gyare-gyare, homogenization, da emulsification. Yawancin lokaci ana shigar da shi tare da jikin kettle ko a kan tsayawar ɗaga wayar hannu ko kafaffen tsayawa, kuma ana amfani da shi tare da buɗaɗɗen akwati. High karfi emulsifiers ana amfani da emulsification da homogenization samar matakai a daban-daban masana'antu kamar abinci, Pharmaceuticals, kayan shafawa, sunadarai, ma'adinai, takarda yin, ruwa magani, da lafiya sunadarai.
High karfi mixers ci gaba da mu kamfanin dogara ne a kan ka'idar kwanciyar hankali na emulsion. Kayan aikin injiniya yana amfani da makamashin injin da aka samar ta hanyar tsarin manyan rotor stators tare da babban saurin juyawa don haɗa lokaci ɗaya zuwa ɗayan. Dangane da lalacewa da fashewar ɗigon ruwa mai kauri, ɗigon ruwa mai kauri zai shiga cikin ƙananan ɗigon ruwa, kama daga 120nm zuwa 2um. A ƙarshe, ana kammala ɗigon ruwa dangane da tsarin emulsification na uniform.
Lokacin aikawa: Maris 11-2025