Mutumin da aka tuntuɓa: Jessie Ji

Wayar hannu/Aikace-aikacen Waya/Wechat: +86 13660738457

Email: 012@sinaekato.com

shafi_banner

Injin tsaftace iska na kwalban turare

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bidiyon injin

Umarni

P

Injin Tsaftace Kwalba Injin Tsaftace Iska na Bututun Kwalba da ake sayarwa ana amfani da shi wajen tsaftace kwalaben filastik da gilashi da bututu a kayan kwalliya, kantin magani da sauransu. Tare da amfani mai yawa kuma babu buƙatar canza kayan gyara.

Sigar Fasaha

Wutar lantarki lokaci ɗaya, 220V
Amfani da iska 60L/min
Matsin iska 4-5kgf/cm2
Gudu Kwalabe 30-40/minti ɗaya
Girma 720 x750 x 1300 (L×W*H)
Nauyi 90kg

Ana sarrafa na'urar cire ƙurar tsarkake ion mai guba ta hanyar tsarin kwamfuta mai kwakwalwa, wanda zai iya cire ƙura yadda ya kamata kuma ya tsarkake iska don kawar da wutar lantarki mai ƙarfi da juriya. Jikin bakin ƙarfe 304, aiki mai tashoshi biyu, ba tare da gurɓataccen abu ba. Ana amfani da shi sosai a magani, abinci na yau da kullun, da masana'antu na musamman. Allon nuni na dijital mai inganci, mai sauƙi da karimci, mai sauƙin aiki.
Babban sinadarin tacewa mai inganci don tacewa biyu don guje wa gurɓataccen abu da ƙazanta na biyu.
Tashar cire ƙura, haɗakar iska da tsotsa don kawar da wutar lantarki mai tsauri a cikin kwalbar, cire ƙura gaba ɗaya, da kuma adanawa cikin sauri.
Matatar iska mai matsewa, an yi matattarar ne da kayan tacewa na musamman da aka shigo da su daga ƙasashen waje, waɗanda ke da inganci sosai, da kuma kayan tattarawa na musamman don tace ƙurar da ƙurar da ke cikin iska yadda ya kamata.

A cikin buƙatun tsaftacewa da ke ƙaruwa a yau, tsaftace hannu na gargajiya ba zai iya cika buƙatun ba, kuma aikin wanke kwalba na injin wankin kwalba na iska zai iya magance wannan matsala. Zai iya inganta tasirin tsaftacewa sosai, rage yawan aiki mai nauyi, da kuma adana kuɗin aiki; A lokaci guda, guje wa hulɗa da ma'aikata da magungunan tsaftacewa masu cutarwa da kuma kare lafiyar ma'aikata, yanayin tsaftacewa ta atomatik shine ci gaba a fagen tsaftacewa na gaba.
Injin wankin kwalbar iska ya dace da tsaftacewa da busar da kwalaben allura, bututun gwaji, beakers, pipettes, kwalaben triangular, volumetric flasks, da sauran kayan aiki a dakunan gwaje-gwaje daban-daban kamar kamfanonin magunguna, tsarin kula da cututtuka, cibiyoyin bincike na kimiyya, kariyar muhalli, tsarin ruwa, asibitoci, tsarin man fetur, da tsarin wutar lantarki.

Halaye

1. Sauƙin aiki;
2. Yana iya cire ƙura da datti a cikin kwalabe ko kwantena, tare da cirewa mai tsauri.
3. Ana iya saita lokacin tsaftacewa bisa ga buƙatarku.

Wasu Ayyuka

PP1
PP1
PP2
PP5
PP3

  • Na baya:
  • Na gaba: