-
Kayan Aikin Turare Mai Kauri Na Atomatik Na'urar Hatimin Murfi Na'urar Matse Murfi Na Kwalba
1.Kyakkyawan kamanni da ƙaramin tsari
2.Ko da rufe murfin tare da kyakkyawan aikin rufewa
3.Daidaitaccen matsayi na murfin ba tare da goge saman ba
4. An yi amfani da ikon sarrafa iska. Aiki da kulawa mai sauƙi.
-
Kayan Aikin Turare Mai Rufewa Na Kai Tsaye Na'urar Rufewa Na Turare Mai Rufewa Na Kai Tsaye
1.Kyakkyawan kamanni da ƙaramin tsari
2.Ko da rufe murfin tare da kyakkyawan aikin rufewa
3.Daidaitaccen matsayi na murfin ba tare da goge saman ba
4. An yi amfani da ikon sarrafa iska. Aiki da kulawa mai sauƙi.
-
-
Injin cika zafin jiki na tsaye mai cikakken atomatik
Wannan injin cikawa mai aikin dumama da haɗawa. Yana aiki da yadudduka biyu, yana dumama samfurin ta hanyar zagaya ruwan zafi a cikin jaket ɗin.
Ya dace da man fetur jelly, sandar deodorant, man shafawa, kakin gashi, zuma da sauransu, ana buƙatar a dumama kayayyakin yayin aiwatar da cikawa.
-
Injin cika ruwa mai kai biyu na Semi-atomatik
Injin cikawa na atomatik wanda ke sarrafa kwamfuta mai sarrafa kansa yana sanye da kwakwalwan kwamfuta da aka shigo da su waɗanda za su iya sarrafa lokacin cikawa da kuma kwararar cikawa daidai. Bugu da ƙari, yana amfani da mai sarrafa saurin juyawar mita da aka sani a duniya da kuma famfon ƙarfe na maganadisu (316L) da aka shigo da shi azaman mahimman abubuwan haɗin; saboda haka yana da inganci kuma ana iya sawa. Ana amfani da shi sosai a masana'antu kamar kantin magani, abinci, kayan kwalliya, sinadarai na yau da kullun, sinadarai na gida, sinadarai na noma da sauransu. Yana iya cika kusan dukkan nau'ikan ruwa kamar: magunguna daban-daban, sinadarai, abin sha, kayan kwalliya, abinci da sauran nau'ikan ruwa marasa granule.
-
-
Injin cika ruwa mai iska mai kai biyu a tsaye
Siffofi:
Injin cikawa na kwance na Semi-atomatik yana ɗaukar silinda mai motsawa, injin ya dace da ruwa, manna, manna da sauran kayan rabin ruwa mai ruwa, ya dace da abinci, sinadarai na yau da kullun, masana'antar sinadarai, ya dace sosai don samar da ƙananan kamfanoni, ƙananan sawun ƙafa, daidaitawa, cikawa mai karko da daidaito, kawai buƙatar tushen iska, babu wani tsari, mai dacewa da adana lokaci.
-
Na'urar tsaftacewa ta CIP ta haɗa da tankin alkali na CIP, tankin acid na CIP, tankin ruwan zafi da tankin murmurewa
Tsaftace CIP saitin tsarin aiki ne mai zaman kansa, yawanci yanayin aiki shine yanayin aiki mara aiki;
Dangane da tsarin tsaftacewa na abokin ciniki, za mu iya samar da samfuran gyara ko na hannu, tanki ɗaya, tanki biyu ko tsarin tanki da yawa, kuma za mu iya zaɓar saita dumama, ƙara tsaftacewar acid, maganin tsaftacewar alkaline da sauran ayyuka;
Tsarin tsaftacewa na CIP yana ɗaukar tsaftacewa ta atomatik, ta hanyar amfani da na'urar mutum, nunin hoto, abokan ciniki za su iya daidaita dabarar cikin sauƙi don biyan buƙatun hanyoyin samarwa daban-daban, za su iya daidaita lokacin tsaftacewa ta atomatik, matsin lamba, kwarara, zafin jiki da sauran sigogin tsari masu alaƙa, za su iya gudanar da shiri ta atomatik na yawan sabulu daban-daban da kuma gano tasirin tsaftacewa ta atomatik na CIP. A lokaci guda, ana iya yin rikodin duk ayyukan don sauƙaƙe tantance tsarin.
-
Injin cikawa mai cikakken atomatik mai bin diddigin kai huɗu
Siffofi:
Injin cikewa mai kai huɗu yana ɗaukar ƙa'idar cikawa mai lamba piston mai aiki da servo, wanda ya ƙunshi jigilar sarka, tsarin daidaita madaidaitan atomatik, tsarin cikawa, tsarin bin servo ta atomatik, tsarin daidaita ɗagawa ta atomatik, kabad na lantarki mai hana ruwa shiga, hanyar aiki ta taɓa injin mutum, da sauransu, wanda za'a iya amfani da shi ga cikawa ta atomatik na kwalaben takamaiman bayanai daban-daban. Gyara mai sauƙi, cika bututun tare da cika bin diddigin samfura, tsarin samarwa ba tare da tsayawa ba, ƙara yawan ingancin samarwa, a cikin kwalbar, gwaji, matse kwalba, cikawa, kwalbar ana sarrafa ta ta atomatik ta PLC. Ya dace da cike abinci da kayan sinadarai na yau da kullun. Ana amfani da shi sosai a cikin kowane nau'in ruwan wanke-wanke, sabulun hannu, shamfu, shamfu, zuma da sauran cika kayan kauri, kowane kan cikawa ana iya sarrafa shi daban-daban, gyarawa mai sauƙi, tsaftacewa mai sauƙi.
-
Injin cika bututun ƙarfe huɗu mai amfani da atomatik don kwalba 50-2500ml
Siffofi:
Injin cikewa mai kai huɗu yana ɗaukar ƙa'idar cikawa mai lamba piston mai aiki da servo, wanda ya ƙunshi jigilar sarka, tsarin daidaita madaidaitan atomatik, tsarin cikawa, tsarin bin servo ta atomatik, tsarin daidaita ɗagawa ta atomatik, kabad na lantarki mai hana ruwa shiga, hanyar aiki ta taɓa injin mutum, da sauransu, wanda za'a iya amfani da shi ga cikawa ta atomatik na kwalaben takamaiman bayanai daban-daban. Gyara mai sauƙi, cika bututun tare da cika bin diddigin samfura, tsarin samarwa ba tare da tsayawa ba, ƙara yawan ingancin samarwa, a cikin kwalbar, gwaji, matse kwalba, cikawa, kwalbar ana sarrafa ta ta atomatik ta PLC. Ya dace da cike abinci da kayan sinadarai na yau da kullun. Ana amfani da shi sosai a cikin kowane nau'in ruwan wanke-wanke, sabulun hannu, shamfu, shamfu, zuma da sauran cika kayan kauri, kowane kan cikawa ana iya sarrafa shi daban-daban, gyarawa mai sauƙi, tsaftacewa mai sauƙi.
-
Injin cikawa mai cikakken atomatik mai bin diddigin kai shida wanda ya dace da 100-2500ml
Siffofi:
Injin cikewa mai kai shida yana ɗaukar ƙa'idar cika piston mai sarrafa servo, wanda ya ƙunshi jigilar sarka, tsarin daidaita madaidaitan atomatik, tsarin cikawa, tsarin bin servo ta atomatik, tsarin daidaita ɗagawa ta atomatik, kabad na lantarki mai hana ruwa shiga, hanyar aiki ta taɓa injin mutum, da sauransu, wanda za'a iya amfani da shi ga cika kwalaben takamaiman bayanai ta atomatik. Gyaran matsala mai sauƙi, cika bututun tare da cika bin diddigin samfura, tsarin samarwa ba tare da tsayawa ba, ƙara yawan ingancin samarwa, a cikin kwalbar, gwaji, matse kwalba, cikawa, kwalbar ana sarrafa ta ta atomatik ta PLC. Ya dace da cike abinci da kayan sinadarai na yau da kullun. Ana amfani da shi sosai a cikin kowane nau'in ruwan wanke-wanke, sabulun hannu, shamfu, shamfu, zuma da sauran cika kayan kauri, kowane kan cikawa ana iya sarrafa shi daban-daban, gyara kurakurai mai sauƙi, tsaftacewa mai sauƙi.
-
Sabon Samfura - servo na tsaye Injin cika ruwa/manna na atomatik
Siffofi:
Sabon Kaya - servo na tsaye Injin cika ruwa/manna na atomatik injin cika ruwa ne mai cikakken atomatik, sarrafa PLC, mai sauƙin tsaftacewa. Ana amfani da shi don sinadarai, abinci, sinadarai na yau da kullun, magunguna, magungunan kashe ƙwari, mai mai shafawa da sauran masana'antu cike ruwa mai yawa. Nau'in cika ruwa mai kauri ya dace da ruwan sha, ruwan 'ya'yan itace, mai da sauran kayayyaki. Nau'in bawul mai juyawa na hopper ya dace da zuma, miya mai zafi, ketchup, man goge baki, manne gilashi da sauransu.
