Na'urar Haɗawa Mai Sauƙi ta SINA EKATO SME Vacuum Homogenizer Na'urar Haɗawa Mai Sauƙi ta Hydraulic
Umarnin Samfuri
Injin ya ƙunshi tukwane biyu da ake haɗawa kafin a fara amfani da su, tukunyar da ke fitar da iskar gas, famfon injin, tsarin hydraulic, tsarin fitarwa, tsarin sarrafa wutar lantarki da dandamalin aiki da sauransu.
Injin yana da sauƙin aiki, aiki mai ƙarfi, cikakken aiki mai kama da juna, ingantaccen aiki mai sauƙi, mai sauƙin tsaftacewa, tsari mai ma'ana, yana ɗaukar ƙaramin sarari, mai sarrafa kansa sosai.
Siffar Samfurin
1. Injin Siemens da na'urar canza mita don daidaita saurin gudu, wanda zai iya biyan buƙatun fasaha daban-daban.
2. Rufewar injin na iya sa kayan su cika buƙatun zama masu kashe ƙwayoyin cuta. Tsotsar kayan injin da aka yi amfani da su na iya guje wa ƙura, musamman ga kayayyakin foda.
3. Hatimin inji, kyakkyawan tasirin hatimi da tsawon rai na aiki.
4. Jikin tanki da bututun suna amfani da goge madubi, wanda ya dace da ƙa'idodin GMP gaba ɗaya.
5. Duk sassan da aka haɗa suna amfani da bakin ƙarfe na SUS316L.
6. Hanyar dumama ta ƙunshi dumama ta lantarki ko tururi ga zaɓin abokin ciniki.
7. Murfin tukunya mai fitar da ruwa zai iya ɗaukar tsarin ɗaga ruwa na hydraulic, mai sauƙin tsaftacewa kuma tasirin tsaftacewa ya fi bayyana, tukunya mai fitar da ruwa zai iya ɗaukar fitar ruwa mai karkatarwa.
gwajin abokan ciniki
cikakken bayani game da samfurin
Aikace-aikace
Ana amfani da samfurin a masana'antu kamar su kayayyakin kula da sinadarai na yau da kullun a masana'antar magunguna ta biopharmaceutical, masana'antar abinci, fenti da tawada, kayan nanometer. masana'antar sinadarai ta petrochemical, kayan bugawa da rini, ɓangaren litattafan almara da takarda, takin magungunan kashe kwari, filastik da roba, wutar lantarki da na'urorin lantarki, masana'antar sinadarai masu kyau, da sauransu. Tasirin emulsifying ya fi bayyana ga kayan da ke da babban danko da kuma yawan abubuwan da ke da ƙarfi.
Man shafawa, kula da fata
Kayayyakin wanke-wanke na ruwa da shamfu/kwandishan/sabulun wanki
Magunguna, Likitanci
Abincin Mayonnaise
Ayyuka
sigogin samfurin
| Samfuri | Ƙarfin aiki | Ƙarfin Haɗawa | Canjin Sauri | Ƙarfin Homogenizer | Canjin Sauri | Hanyar Dumamawa | Ɗagawa | injin tsotsa |
| Ƙananan ... | 50L | 1.5KW | 0-63RPM | 3KW | 0-3000RPM | Dumama wutar lantarki ko dumama tururi | Ee (Daga sama/ƙasa da ruwa) | Ee (-0.093Mpa-1.5Mpa) |
| 100L | 2.2KW | 4KW | ||||||
| 200L | 3KW | 5.5KW | ||||||
| 300L | 3KW | 7.5KW | ||||||
| 500L | 4KW | 11KW | ||||||
| 1000L | 7.5KW | 15KW | ||||||
| 2000L | 11KW | 18.5KW | ||||||
| 3000L | 15KW | 22KW | ||||||
| Karɓi Na Musamman | ||||||||
Abokan ciniki masu haɗin gwiwa
Sharhin Abokin Ciniki













