Injin Cika Man Shafa Man Shafawa na SJ-400 na atomatik
Bidiyon Inji
Gabatarwar Samfuri
Ana iya keɓance allon sarrafa allon taɓawa cikin nau'ikan harshe daban-daban don sauƙin aiki. Bayanan aiki na gani yana sauƙaƙa daidaita injin a ainihin lokaci.
Ana iya daidaita matsayin bututun cikawa bisa ga girman kwalba, ana iya daidaita bututun cikawa da yawa bisa ga buƙatar samarwa. bututun cikawa da yawa na iya taimaka muku inganta ingancin samarwa sosai.
An yi shi da bel mai ɗaukar kaya mai inganci, mai jigilar sarkar zai iya jigilar kwalaben cikin sauri da santsi, faɗin da tsawon za a iya keɓance su kamar yadda ake buƙata.
An sanye shi da ido mai inganci na lantarki, yana iya gano wucewar kwalaben da kuma sarrafa injin don fara aiki. Wannan zai iya hana ɓacewar kwalaben kuma ya tabbatar da cewa ana iya sarrafa samarwa ta atomatik cikin sauƙi.
Famfon piston mai inganci zai iya tabbatar da cewa kayan cikawa za a cika su da sauri da sauƙi, ana iya daidaita kewayon cikawa kaɗan, don tabbatar da daidaiton cikawa. Gine-gine: An yi injin ɗin da ƙarfe mai inganci don tabbatar da dorewa da tsafta.
Mai dacewa
Wanda ya dace da cike kayayyakin shafawa a masana'antu kamar man shafawa, kayayyakin mai, syrup. man ƙanshi, ruwan 'ya'yan itace da sauransu.
Cikakkun Bayanan Samfura
Cikowar cikawa: 15-100ml (za a iya tsara shi) Cikowa Matsakaicin gudu: guda 30, min;
Matsakaicin cika: 土5% --10%
Wutar lantarki: 220v 50Hz mai matakai biyu (Za a iya keɓance shi)
Sashen aluminum na waje baƙi ne saman bakin karfe sashi na 400# gogewa
Murfin kayan aikin an yi shi ne da bakin karfe da PVC.
An yi firam ɗin kayan aikin da ƙarfe - ƙarfe 304 mai bakin ƙarfe.
Tsarin ƙofar gilashin Plexi: Cikakkiyar adadi mai yawa.
Silinda mai cike famfo mai yankewa 1, dukkansu an yi su ne da bakin karfe mai nauyin 316L. Motsin wurin cikewa sama da ƙasa yana ƙarƙashin silinda.
Ana sarrafa kayan aikin firing na juyawa daidai gwargwado bisa ga ɗaga wurin cikawa (cikewa da narkewa a lokaci guda motsi sama da ƙasa yana sarrafawa ta hanyar motsi na juyawa na silinda wanda servo mot ke sarrafawa.
Injin yana fitar da kayayyakin da aka gama zuwa bel ɗin jigilar kaya. Tukunya mai dacewa za a iya amfani da ita: Girma: 35mm-60mm Tsawo: 40mm-70mm Girman cam ɗin da aka ƙera Na'urar tsaro: Babu kwalba = Babu cikawa. Ƙarfin injin: 400W. Saurin injin (900-1800 guda/awa) mai daidaitawa.
Sassan Inji
| No | Suna | alamar kasuwanci | Asali |
| 1 | Kamfanin PLC | Mitsubishi | Japan |
| 2 | Kariyar tabawa | Farfesa | Japan |
| 3 | Inverter | Danfoss | Faransa |
| 4 | Na'urar firikwensin hoto | Mara lafiya | Jamus |
| 5 | Pison | FESTO | Jamus |
| 6 | Motar hidima | Mitsubishi | Japan |
| 7 | Bawul ɗin Solenoid | FESTO ko SMC | Jamus |
Injinan da suka dace
Za mu iya bayar da injina a gare ku kamar haka:
Tankin ajiya na Aseptic, benci mai ɗaukar hoto, firintar lamba, injin lakabi,
Danna hoton don tsalle zuwa hanyar haɗin da ta shafi samfurin
Injin Matse Murfi Mai Loda Murfi (Cikakken Na'urar Taɓawa da Murfi da Na'urar Hannu)
Layin Samar da Man Shafawa da Manna
Tushen Kayan Sassa
Kashi 80% na manyan sassan kayayyakinmu suna samuwa ne daga shahararrun masu samar da kayayyaki a duniya. A lokacin haɗin gwiwa da musayar ra'ayi na dogon lokaci tare da su, mun tara ƙwarewa mai mahimmanci, don mu iya samar wa abokan ciniki kayayyaki masu inganci da garanti mafi inganci.
Bayanin Kamfani
Tare da goyon bayan lardin Jiangsu Gaoyou City Xinlang Light
Masana'antar Injiniyoyi da Kayan Aiki ta Masana'antu, ƙarƙashin tallafin cibiyar ƙira ta Jamus da masana'antar haske ta ƙasa da cibiyar bincike kan sinadarai ta yau da kullun, da kuma game da manyan injiniyoyi da ƙwararru a matsayin cibiyar fasaha, Guangzhou SINAEKATO Chemical Machinery Co., Ltd. ƙwararriyar masana'anta ce ta nau'ikan injunan kwalliya da kayan aiki daban-daban kuma ta zama kamfani na alama a masana'antar injunan sinadarai ta yau da kullun. Ana amfani da samfuran a masana'antu kamar kayan kwalliya, magunguna, abinci, masana'antar sinadarai, kayan lantarki, da sauransu, suna hidimar kamfanoni da yawa na ƙasa da ƙasa kamar Guangzhou Houdy Group, Bawang Group, Shenzhen Lanting Technology Co., Ltd., Liangmianzhen Group, Zhongshan Perfect, Zhongshan Jiali, Guangdong Yanor, Guangdong Lafang, Beijing Dabao, Japan Shiseido, Korea Charmzone, France Shiting, USA JB, da sauransu.
Abokin ciniki na haɗin gwiwa
Takardar Shaidar Kayan Aiki
Mutumin da aka tuntuɓa
Miss Jessie Ji
Wayar hannu/Aikace-aikacen Message/Wechat: +86 13660738457
Imel: 012@sinaekato.com
Shafin Yanar Gizo na Hukuma: https://www.sinaekatogroup.com










